Get Adobe Flash player
Share on facebook
ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

แจ้งข้อมูลเพิ่ม
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

แจ้งข้อมูลเพิ่ม 12 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #3

• นงรัตน์
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพส: 18
  • พลังน้ำใจ: 1
ท่านที่ลงทะเบียนมาในแต่ละหลักสูตร รอตรวจเช็ครายชื่อ ภายในสัปดาห์หน้านะค่ะ
เรามีแบบสอบถามก่อนการอบรม
ท่านที่ตอบแบบสอบถามเข้ามาทางออนไลน์
..ในวันที่เข้าร่วมอบรมมีหนังสือ แจกด้วยนะค่ะ
เป็นหนังสือ..คู่มือเลี้ยงลูกเล่มกระทัดรัด..สมนาคุณค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย นงรัตน์.

ตอบกลับ: แจ้งข้อมูลเพิ่ม 12 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #4

• นงรัตน์
มีข้อติดขัดในการลงทะเบียน ฝากไว้ที่กระดานกระทู้ได้นะค่ะ
สมาชิกที่ถูกใจโพสนี้: เพ็ญ

ตอบกลับ: แจ้งข้อมูลเพิ่ม 12 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #14

• นงรัตน์
ตรวจสอบรายชื่อได้ที่รายละเอียดแต่ละหลักสูตรที่เปิดแล้วนะค่ะ
ถ้าหากยังไม่ชำระเงิน แต่ส่งเอกสารมาแล้วจะมีรายชื่อเมือ่ชำระเงินค่ะ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.12 วินาที