Get Adobe Flash player
Share on facebook
ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามครับ 12 ปี ที่ผ่านมา #22

• eiam
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพส: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
การอบรมหลักสูตรระยะสั้น ไม่ทราบว่ามี ประกาศณียบัตร หลังาข้ารับการอบรมมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ตอบกลับ: สอบถามครับ 12 ปี ที่ผ่านมา #23

• วไลพร
  • จำนวนโพส: 9
  • พลังน้ำใจ: 3
หลักสูตรที่ได้รับหน่วยกิตคะแนน จะได้รับใบประกาศนียบัตรทุกหลักสูตร ในตารางการอบรมหลักสูตรที่ไม่ได้รับใบประกาศนียบัตร
คือหลักสูตรโครงการอบรมบุคลากรทางการแพทย์เกี่ยวกับเด็กที่มีความต้องการพิเศษ (รุ่นที่ 1 และรุ่นที่ 2) ค่ะ
สมาชิกที่ถูกใจโพสนี้: eiam

ตอบกลับ: สอบถามครับ 12 ปี ที่ผ่านมา #24

• eiam
  • จำนวนโพส: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณครับ

คือผมทำงานด้านเด็กที่มีความต้องการพิเศษ และสนใจอยู่หลายหัวข้อ เช่น

โครงการกระตุ้นพัฒนาการเด็กที่มี

ความต้องการพิเศษวัยแรกเกิด - 5 ปี

(CNEU = 24 หน่วยกิต ) แต่เห็นว่ารับเฉพาะพยาบาลวิชาชีพ....ถ้ามีโอกาสเปิดรับนักจิตวิทยาพัฒนาการเด็ก จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี ที่ผ่านมา โดย eiam.

ตอบกลับ: สอบถามครับ 12 ปี ที่ผ่านมา #25

• นงรัตน์
  • จำนวนโพส: 18
  • พลังน้ำใจ: 1
นักจิตวิทยาสามารถเข้าอบรมได้นะค่ะwww.childrenhospital-training.com/compon...8%B5%E0%B9%88-2.htmlเป็นทีมสหวิชาชีพค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี ที่ผ่านมา โดย นงรัตน์.

ตอบกลับ: สอบถามครับ 12 ปี ที่ผ่านมา #26

• เพ็ญ
  • จำนวนโพส: 13
  • พลังน้ำใจ: 6
/////// ต้องขออภัยด้วยค่ะ ///////

ได้สอบถามกับเจ้าของหลักสูตร "กระตุ้นพัฒนาการเด็กที่มีความต้องการพิเศษวัยแรกเกิด - 5 ปี" แล้ว

ท่านที่เป็น นักจิตวิทยาพัฒนาการเด็ก ***** ไม่สามารถเข้าร่วมได้ค่ะ *****

รับเฉพาะพยาบาลค่ะ

ต้องขอโทษที่ติดตามช้านะค่ะ

***** ต้องขออภัยด้วยจริง ๆ ค่ะ ***********
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.11 วินาที