Get Adobe Flash player
Share on facebook
ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

อบรมการพยาบาลทารกแรกเกิด
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

อบรมการพยาบาลทารกแรกเกิด 12 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #2

• เพ็ญ
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพส: 13
  • พลังน้ำใจ: 6
หลักสูตร"การพยาบาลทารกแรกเกิด" เปิดรับสมัครแล้วจ้า!!!! ค่าลงทะเบียน 4,000 บาท
สามารถโหลดใบชำระเงินและลงทะเบียนได้ที่ WWW.childrenhospital-training.com
สมาชิกที่ถูกใจโพสนี้: นงรัตน์

ตอบกลับ: อบรมการพยาบาลทารกแรกเกิด 12 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #5

• นงรัตน์
  • จำนวนโพส: 18
  • พลังน้ำใจ: 1
มีข้อขัดข้อง หรือสงสัยเรื่องการลงทะเบียนฝากไว้ในกระทู้ได้นะค่ะหรือ e-mail: อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน

ตอบกลับ: อบรมการพยาบาลทารกแรกเกิด 12 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #10

• นงรัตน์
มีหลายท่านโทรมาถามว่าเต็มหรือยัง...ยังไม่เต็มนะคะ

ตอบกลับ: อบรมการพยาบาลทารกแรกเกิด 12 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #16

• นงรัตน์
หลักสูตรนี้ โทรมาจองที่นั่งเยอะเลยค่ะ ต้องขออนุญาตรับสมัครท่านที่ไปชำระเงินที่แบงค์กรุงไทยก่อนนะค่ะ ท่านที่รอการอนุมัติจากหน่วยงาน รอเบิกเงินต้องรีบกันนิดหนึ่งนะค่ะ

ตอบกลับ: อบรมการพยาบาลทารกแรกเกิด 12 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #19

• นงรัตน์
หลักสูตรการพยาบาลทารกแรกเกิด ตอนนี้เต็มแล้วนะค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจค่ะ
ตรวจสอบรายชื่อผู้ได้รับคัดเลือกเข้าอบรม ในวันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2555
ขออภัยสำหรับท่านที่ลงทะเบียนไม่ทันมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย นงรัตน์.
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.14 วินาที